ผลต่างระหว่างรุ่นของ "ทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ"
Mr.GentleCN (คุย | ส่วนร่วม) |
Mr.GentleCN (คุย | ส่วนร่วม) |
||
บรรทัด 142: | บรรทัด 142: | ||
ไฟล์:ナコーンラーチャシーマー駅.jpg|[[สถานีรถไฟนครราชสีมา]] |
ไฟล์:ナコーンラーチャシーマー駅.jpg|[[สถานีรถไฟนครราชสีมา]] |
||
ไฟล์:สถานีรถไฟชุมทางถนนจิระ.jpg|[[สถานีรถไฟชุมทางถนนจิระ]] |
ไฟล์:สถานีรถไฟชุมทางถนนจิระ.jpg|[[สถานีรถไฟชุมทางถนนจิระ]] |
||
ไฟล์: |
ไฟล์:Buriram Station.jpg|[[สถานีรถไฟบุรีรัมย์]] |
||
ไฟล์:Rail Surintr1.jpg|[[สถานีรถไฟสุรินทร์]] |
ไฟล์:Rail Surintr1.jpg|[[สถานีรถไฟสุรินทร์]] |
||
ไฟล์:สถานีรถไฟศรีสะเกษ.jpg|[[สถานีรถไฟศรีสะเกษ]] |
ไฟล์:สถานีรถไฟศรีสะเกษ.jpg|[[สถานีรถไฟศรีสะเกษ]] |
รุ่นแก้ไขเมื่อ 08:31, 12 สิงหาคม 2556
ทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ | |
---|---|
ข้อมูลทั่วไป | |
สถานะ | เปิดให้บริการ โครงการส่วนต่อขยาย |
เจ้าของ | การรถไฟแห่งประเทศไทย |
ปลายทาง | |
การดำเนินงาน | |
รูปแบบ | รถไฟระหว่างเมือง |
ระบบ | รถไฟทางไกล ของการรถไฟแห่งประเทศไทย |
ผู้ดำเนินงาน | การรถไฟแห่งประเทศไทย และบริษัทเอกชนในส่วนของสถานีขนถ่ายสินค้า |
ศูนย์ซ่อมบำรุง | โรงรถจักรดีเซลแก่งคอย โรงรถจักรดีเซลนครราชสีมา โรงรถจักรดีเซลอุบลราชธานี |
ข้อมูลทางเทคนิค | |
ระยะทาง | 575 กม. (357.29 ไมล์) (ถึงอุบลราชธานี) 627.5 กม. (389.91 ไมล์) (ถึงหนองคาย) |
รางกว้าง | ราง 1 เมตร ทางเดี่ยว (ระหว่างโครงการก่อสร้างทางคู่) |
ทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ แยกออกจากทางรถไฟสายเหนือที่สถานีรถไฟชุมทางบ้านภาชี โดยในเส้นทางตอนล่าง จะผ่านจังหวัดสระบุรี จังหวัดนครราชสีมา จังหวัดบุรีรัมย์ จังหวัดสุรินทร์ จังหวัดศรีสะเกษ สุดปลายทางที่สถานีรถไฟอุบลราชธานี อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี รวมระยะทาง 575 กิโลเมตร ส่วนเส้นทางตอนบนแยกจากเส้นทางตอนล่างที่สถานีรถไฟชุมทางถนนจิระ จังหวัดนครราชสีมา ผ่านจังหวัดขอนแก่น จังหวัดอุดรธานี จังหวัดหนองคาย ข้ามสะพานมิตรไทย-ลาวแห่งที่ 1 และสุดปลายทางที่สถานีรถไฟท่านาแล้ง ประเทศลาว รวมระยะทาง 628 กิโลเมตร และที่สถานีรถไฟชุมทางแก่งคอย จะมีเส้นทางลัดไปเชื่อมที่สถานีรถไฟชุมทางบัวใหญ่ อำเภอบัวใหญ่ จังหวัดนครราชสีมา ของเส้นทางตอนบน
ทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ เป็นเส้นทางที่มีความสำคัญในประวัติศาสตร์รถไฟไทย เนื่องจากเป็นเส้นทางที่เปิดเดินรถสายแรก[1] จากสถานีรถไฟกรุงเทพ เดินรถถึงสถานีรถไฟนครราชสีมา
ลำดับเหตุการณ์
- 9 มีนาคม พ.ศ. 2434 - เริ่มก่อสร้างทางรถไฟ
- 26 มีนาคม พ.ศ. 2439 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟอยุธยา
- 21 ธันวาคม พ.ศ. 2443 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟนครราชสีมา
- 1 เมษายน พ.ศ. 2468 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟบุรีรัมย์
- 1 สิงหาคม พ.ศ. 2471 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟศรีสะเกษ
- 1 เมษายน พ.ศ. 2473 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟอุบลราชธานี[1]
นอกจากนี้ การรถไฟหลวงได้สร้างทางรถไฟสายสั้นๆ แยกจากสถานีรถไฟบุ่งหวาย ไปถึงริมแม่น้ำมูล แต่ปัจจุบันเลิกใช้งานแล้ว
หลังจากนั้น การรถไฟหลวงจึงกำหนดให้สร้างทางรถไฟตอนบน เพื่ออำนวยความสะดวกแก่ประชาชนชาวอีสานตอนบนด้วย
- 1 เมษายน พ.ศ. 2476 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟขอนแก่น
- 24 มิถุนายน พ.ศ. 2484 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟอุดรธานี
- 13 กันยายน พ.ศ. 2498 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟนาทา
- 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2501 - เปิดเดินรถถึงสถานีรถไฟหนองคาย[1]
หลังจากนั้น จึงมีการก่อสร้างทางรถไฟจากสถานีรถไฟชุมทางแก่งคอย-สถานีรถไฟชุมทางบัวใหญ่ขึ้น เปิดเดินรถครบทั้งสายเมื่อ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2510[1]
สถานีรถไฟ
ขบวนรถไฟ
เที่ยวขึ้น
แม่แบบ:เริ่มตารางเวลารถไฟ แม่แบบ:ดพ21 แม่แบบ:ด67 แม่แบบ:ด69 แม่แบบ:ด71 แม่แบบ:ด73 แม่แบบ:ด75 แม่แบบ:ด77 แม่แบบ:ร133 แม่แบบ:ร135 แม่แบบ:ร139 แม่แบบ:ร141 แม่แบบ:ร143 แม่แบบ:ร145 แม่แบบ:ธ233 แม่แบบ:ช341 แม่แบบ:ช343 แม่แบบ:ช339 แม่แบบ:ท415 แม่แบบ:ท417 แม่แบบ:ท419 แม่แบบ:ท421 แม่แบบ:ท423 แม่แบบ:ท425 แม่แบบ:ท427 แม่แบบ:ท429 แม่แบบ:ท431 |- | ท433 | ชุมทางแก่งคอย | 05:28 | | บัวใหญ่ | 10:10 |
ดึงข้อมูลจาก "http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B9%81%E0%B8%A1%E0%B9%88%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%9A:%E0%B8%9475". แม่แบบ:ท437 แม่แบบ:ท439 แม่แบบ:น921 แม่แบบ:ท913 แม่แบบ:ท917 แม่แบบ:จบตารางเวลารถไฟ
เที่ยวล่อง
แม่แบบ:เริ่มตารางเวลารถไฟ แม่แบบ:ดพ22 แม่แบบ:ด68 แม่แบบ:ด70 แม่แบบ:ด72 แม่แบบ:ด74 แม่แบบ:ด76 แม่แบบ:ด78 แม่แบบ:ร134 แม่แบบ:ร136 แม่แบบ:ร140 แม่แบบ:ร142 แม่แบบ:ร144 แม่แบบ:ร146 แม่แบบ:ธ234 แม่แบบ:ช342 แม่แบบ:ช344 แม่แบบ:ช340 แม่แบบ:ท416 แม่แบบ:ท418 แม่แบบ:ท420 แม่แบบ:ท422 แม่แบบ:ท424 แม่แบบ:ท426 แม่แบบ:ท428 แม่แบบ:ท430 แม่แบบ:ท432 แม่แบบ:ท434 แม่แบบ:ท438 แม่แบบ:ท440 แม่แบบ:น926 แม่แบบ:ท914 แม่แบบ:ท918 แม่แบบ:จบตารางเวลารถไฟ